BẢNG XẾP HẠNG U19 ĐÔNG NAM Á CHÂU Á, GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG ĐÁ U19 ĐÔNG NAM Á 2013

Bảng xếp hạng U19 Đông nam giới Á: cập nhật tin tức new về Bảng xếp thứ hạng U19 Đông phái mạnh Á, hình ảnh, video clip mới nhất về Bảng xếp hạng U19 Đông phái mạnh Á bên trên stopcat.org

Bạn đang xem: Bảng xếp hạng u19 đông nam á châu á, giải vô địch bóng đá u19 đông nam á 2013


Thể Thao 247 cập nhật lịch thi đấu, công dụng của U19 vn tại VCK U19 Đông nam giới Á (1/7 - 14/7). Bảng xếp thứ hạng U19 vn tại VCK U19 Đông phái mạnh Á.

Thể Thao 247 cung cấp bảng xếp hạng U19 Đông nam Á hôm nay: Nhiều đối thủ của U19 việt nam không thi đấu tốt trong ngày thi đấu bây giờ 5/7.

Xem thêm: Cổng Hdmi Trên Tivi Để Làm Gì ? Công Dụng Và Cách Kết Nối Đơn Giản

Bảng tổng sắp đến SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU bóng đá nam
Ngày Môn chuyên chở viên HC
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức chị em )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền ghê (nhảy bố bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền khiếp (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức phái mạnh )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền khiếp (100m vượt rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền tởm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền tởm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền gớm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - è cổ Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội phụ nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị hoả hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh bao gồm - Đặng Dũng - quang quẻ Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è cổ Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi đàn bà hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ bỏ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền kinh (1500 m nam)Lâm quang Nhật
10/6Điền tởm (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền khiếp (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền kinh (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền kinh (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đơn nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền tởm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi phái nam nữ)Mỹ Trang - quang quẻ Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*